Mon bébé, baal ma
Ooh bébé, baal ma

Ca dëgg dëgg dëgg wan nga ma baby
Ca dëgg dëgg dëgg wan nga ma baby
Amour ji nu ne lay feñe
Mbëggeel ji nu ne lay fëlé (baal ma)
Moom ji nu ne lay feñe
Mbëggeel ji nu ne lay fëlé (baal ma)
Amour ji nu ne lay feñe
Mbëggeel ji nu ne lay fëlé (baal ma)
Moom ji nu ne lay feñe
Mbëggeel ji nu ne lay fëlé (baal ma)

Damay toog di ko xool, di ko xool, di ko bardé
Dafa am, dafa am, dafa am sama yërmande
Damay dem, damay dem seeti sama waa ji
Xool naa xool xool ba xam ni mënuma la bàyyi
Chéri, baby
Chéri, lu may yëg sama xol mënuma ko bind

Ca dëgg dëgg dëgg wan nga ma baby
Ca dëgg dëgg dëgg wan nga ma baby
Amour ji nu ne lay feñe
Mbëggeel ji nu ne lay fëlé (baal ma)
Moom ji nu ne lay feñe
Mbëggeel ji nu ne lay fëlé (baal ma)
Amour ji nu ne lay feñe
Mbëggeel ji nu ne lay fëlé (baal ma)
Moom ji nu ne lay feñe
Mbëggeel ji nu ne lay fëlé (baal ma)

Dafa mel ni lamp leeral sama yoon
Ba ma xame man fu ma jëm
Jamm nga ma na ni ci xeexu mbëggeel
Bae nangu naa yaa ma mën
Bés ni ki tay, yaw yaa ma moom
Dama sakkusi na ngërëm
Ne ci lu la neex dox ci lu la neex
Foo jëm, foofu laa jëm
Chéri, baby
Chéri, lu may yëg sama xol mënuma ko bind

Ca dëgg dëgg dëgg wan nga ma baby
Ca dëgg dëgg dëgg wan nga ma baby
Amour ji nu ne lay feñe
Mbëggeel ji nu ne lay fëlé (baal ma)
Moom ji nu ne lay feñe
Mbëggeel ji nu ne lay fëlé (baal ma)
Amour ji nu ne lay feñe
Mbëggeel ji nu ne lay fëlé (baal ma)
Moom ji nu ne lay feñe
Mbëggeel ji nu ne lay fëlé (baal ma)

(Baal ma, baal ma)
    Página 1 / 1

    Letras y título
    Acordes y artista

    restablecer los ajustes
    OK