Ñu bari ñi ngi naan lu ma gis ci yaw
(Yaa ma leen gënal sama boyfriend)
Dañu mënul gis leer gi ma gis ci yaw
(Yaa ma leen gënal sama boyfriend)
Yëg-yëg bee fort dafa diis ci ñoom
(Yaa ma leen gënal sama boyfriend)
Waaye faalewuma leen dundu maak ñoom
(Yaa ma leen gënal sama boyfriend)

Sa mbëggeel ci man moo tax taamu naa la
Sa yërmande ci man moo tax fónk naa la
Yeah, yeah, yeah, yeah gune yi
Nañu ma bàyyeek yaw
Yeah, yeah, yeah, yeah gune yi
Sama àdduna yaa ko yor

Ñoom dal (Queen Biz)
Fu nu tollu ñi ngi may toogee
Dégg naa (Quen Biz)
Man nan laa lay toppee
Man dal (Queen Biz)
Bañuma ci dara, dama bardé
Ñoo ngi naan (Queen Biz)
Moom dafa ñàkk fayda

Lépp ci yaw la
Li niy teg sama kaw yépp ci yaw la
Li tax ma bëgg la (ci yaw la)
Baby yaa ma ko jaral (ci yaw la)
Baby lu tax ma nangu (ci yaw la)
Li sugar sama xol bi (ci yaw la)
Li tax ma bëgg la (ci yaw la)
Baby yaa ma ko jaral (ci yaw la)

Ñu bari ñi ngi naan lu ma gis ci yaw
(Yaa ma leen gënal sama boyfriend)
Dañu mënul gis leer gi ma gis ci yaw
(Yaa ma leen gënal sama boyfriend)
Yëg-yëg bee fort dafa diis ci ñoom
(Yaa ma leen gënal sama boyfriend)
Waaye faalewuma leen dundu maak ñoom
(Yaa ma leen gënal sama boyfriend)

Yaw la love te yaw la (yaw la)
Yaw la love te yaw la
Yaw la love te yaw la love
Yaw la love te yaw la
Baby yaw la love te yaw la, yaw la love
Yaw la love te yaw la
Yaw la love te yaw la love
Yaw la love te yaw la
Eh yeah, yeah, yeah

Respect bi nga am ci man moo tax taamu naa la
Gondiwoo ma ak li nga am moo tax fónk naa la
Sama xol bi yaa ma ci doy
Nañ ma bàyyeek yaw
Ku ma bëgg na ma bàyyeek yaw
Sama àdduna yaa ko yor

Ñoom dal (Queen Biz)
Bëgg nu ma gis may happy
Ñoo ngi naan (Queen Biz)
Alalam bi la ko toppe
Fàtte nañ (Queen Biz)
Dama pare démb tay soog a ñëw
Waxleen (Queen Biz)
Lu dul mbëggeel sonalu ma

Lépp ci yaw la
Li niy teg sama kaw yépp ci yaw la
Li tax ma bëgg la (ci yaw la)
Baby yaa ma ko jaral (ci yaw la)
Baby lu tax ma nangu (ci yaw la)
Li sugar sama xol bi (ci yaw la)
Li tax ma bëgg la (ci yaw la)
Baby yaa ma ko jaral (ci yaw la)

Ñu bari ñi ngi naan lu ma gis ci yaw
(Yaa ma leen gënal sama boyfriend)
Dañu mënul gis leer gi ma gis ci yaw
(Yaa ma leen gënal sama boyfriend)
Yëg-yëg bee fort dafa diis ci ñoom
(Yaa ma leen gënal sama boyfriend)
Waaye faalewuma leen dundu maak ñoom
(Yaa ma leen gënal sama boyfriend)

Yaw la love te yaw la (yaw la)
Yaw la love te yaw la
Yaw la love te yaw la love
Yaw la love te yaw la
Baby yaw la love te yaw la, yaw la love
Yaw la love te yaw la
Yaw la love te yaw la love
Yaw la love te yaw la
Eh yeah, yeah, yeah
    Página 1 / 1

    Letras y título
    Acordes y artista

    restablecer los ajustes
    OK